ĐÈN CTP-TERRA
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 60 – 200W |
| Nguồn (Driver) | Philips |
| Chip LED | LED SMD5050 Philips |
| Chế độ tiết kiệm điện | Dimming 5 cấp, 0/1-10V, DALI |
| Chống xung sét | 20kA, 20kV |
| Nhiệt độ màu | 5000K |
| Chị số hoàn màu | CRI >=70 |
| Hiệu suất phát quang | > 160 Lm/W |
| Chất liệu vỏ đèn | Hợp kim nhôm đúc nguyên khối |
| Chỉ số chống bụi nước | IP 67 – IK08 |
| Hệ số công suất | >= 0.95 |
| Tuổi thọ | 100.000 giờ |
| Bảo hành |
6 năm |









