ĐÈN CTP-SHARK
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 30W – 150W |
| Nguồn (Driver) | Philips |
| Chip LED | SMD 3030 |
| Chế độ tiết kiệm điện | Dimming 5 cấp, 0/1-10V, DALI |
| Chống xung sét | CTP18K 18kV 10kA |
| Chất liệu vỏ | Hợp kim nhôm đúc nguyên khối |
| Nhiệt độ màu | 2700K – 6500K |
| Chỉ số chống bụi, nước | IP66 |
| Chỉ số chống va đập | IK09 |
| Chỉ số hoàn màu | CRI >= 70 |
| Hiệu suất phát quang | >= 140 Lm/W |
| Hệ số công suất | >= 0.95 |
| Tuổi thọ | >= 50.000 giờ |
| Bảo hành | 5 năm |









