ĐÈN CTP-SOFIA
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất thực của đèn | 36-56W |
| Công suất tấm pin | 5V/80W-120W |
| Chip LED | Hãng Cree (Mỹ), siêu sáng |
| Kích thước tấm pin | 680x680x30mm |
| Kích thước đèn | 585x260x85mm |
| Dung lượng pin | LiFePO4 3.2V/70000MAh-90000MAh |
| Thời gian sạc | 5h-8h |
| Thời gian chiếu sáng | 30h-36h |
| Chế độ chiếu sáng | Cảm biến ánh sáng tự động |
| Chất liệu vỏ đèn | Hợp kim nhôm đúc nguyên khối |
| Chỉ số chống bụi nước | IP 66 – IK08 |
| Chiều cao lắp đặt | 5-8m |
| Bộ sản phẩm gồm | Đèn, tấm pin, remote |
| Bảo hành | 5 năm |







