ĐÈN CTP-LION-S
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 100 – 150W |
| Công suất tấm pin | Mono-crystalline 18V 120W |
| Chip LED | LED SMD5050 Philips |
| Kích thước tấm pin | 670x940x30mm |
| Kích thước đèn | 702.5×265.1×272.2mm |
| Dung lượng pin | LifePO4 12.8V 40Ah |
| Điều chỉnh ánh sáng | Dimming 5 cấp tự động |
| Thời gian chiếu sáng | 2-3 ngày |
| Chế độ chiếu sáng | Cân bằng sáng tự động theo dung lượng pin thực tế |
| Chất liệu vỏ đèn | Hợp kim nhôm đúc nguyên khối |
| Chỉ số chống bụi nước | IP 66 – IK09 |
| Chiều cao lắp đặt | 8-12m |
| Bộ sản phẩm gồm | Đèn, tấm pin |
| Bảo hành | 5 năm |





