ĐÈN CTP-JADY
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 150W, 200W |
| Công suất tấm pin | Polycrystalline Silicon 6V/40W |
| Chip LED | 110 chip |
| Kích thước tấm pin | 670x445x25mm |
| Kích thước đèn | |
| Dung lượng pin | 60.000mAh LiFePO4 |
| Thời gian sạc | 4h-6h |
| Thời gian chiếu sáng | 2-3 ngày |
| Chế độ chiếu sáng | Cảm biến ánh sáng tự động |
| Chất liệu vỏ đèn | Hợp kim nhôm đúc nguyên khối |
| Chỉ số chống bụi nước | IP 65 – IK08 |
| Chiều cao lắp đặt | 5-8m |
| Bộ sản phẩm gồm | Đèn, tấm pin, cần đèn, remote |
| Bảo hành | 5 năm |

