ĐÈN CTP-VICTOR
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 300 – 500W |
| Công suất tấm pin | 6V/40W |
| Chip LED | LED SMD5054 Philips |
| Kích thước tấm pin | 670x940x30mm |
| Kích thước đèn | 702.5×265.1×272.2mm |
| Dung lượng pin | LifePO4 3.2V 42Ah |
| Điều chỉnh ánh sáng | Dimming 5 cấp tự động |
| Thời gian chiếu sáng | 2-3 ngày |
| Chế độ chiếu sáng | Cân bằng sáng tự động theo dung lượng pin thực tế |
| Chất liệu vỏ đèn | Hợp kim nhôm đúc nguyên khối |
| Chỉ số chống bụi nước | IP 66 – IK09 |
| Chiều cao lắp đặt | 4-6m |
| Bộ sản phẩm gồm | Đèn, tấm pin |
| Bảo hành | 5 năm |





