ĐÈN CTP-ROME
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất thực của đèn | 30W |
| Công suất tấm pin | 6V/25W |
| Chip LED | Loại 5730, 396 chip |
| Kích thước tấm pin | 530x350x17mm |
| Kích thước đèn | 495x215x75mm |
| Dung lượng pin | LiFePO4 3.2V/24000MAh |
| Thời gian sạc | 5h-8h |
| Thời gian chiếu sáng | 12h-14h |
| Chế độ chiếu sáng | Cảm biến ánh sáng tự động |
| Chất liệu vỏ đèn | Hợp kim nhôm đúc nguyên khối |
| Chỉ số chống bụi nước | IP 66 |
| Chiều cao lắp đặt | 3-5m |
| Bộ sản phẩm gồm | Đèn, tấm pin, giá đỡ, tay đèn, remote |
| Bảo hành | 2 năm |









