ĐÈN CTP-OSCAR
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 100W |
| Công suất tấm pin | Poly 6V/60W |
| Chip LED | Loại 5054, 50 chip |
| Kích thước tấm pin | 670x630x25mm |
| Kích thước đèn | 530x210x85mm |
| Dung lượng pin | |
| Thời gian sạc | 4h-6h |
| Thời gian chiếu sáng | 2-3 ngày |
| Chế độ chiếu sáng | Cảm biến ánh sáng tự động |
| Chất liệu vỏ đèn | Hợp kim nhôm đúc nguyên khối |
| Chỉ số chống bụi nước | IP 66 – IK08 |
| Chiều cao lắp đặt | 5-8m |
| Bộ sản phẩm gồm | Đèn, tấm pin, remote |
| Bảo hành | 3 năm |











