ĐÈN CTP-DOPING
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 60W – 200W |
| Nguồn (Driver) | Philips/ Sosen |
| Chip LED | Philips SMD5050 |
| Chế độ tiết kiệm điện | Dimming 5 cấp, 0/1-10V, DALI |
| Chống xung sét | CTP18K 18kV, 10kA |
| Chất liệu vỏ | Hợp kim nhôm đúc nguyên khối, khắc laser tên sản phẩm và tên nhà cung cấp |
| Nhiệt độ màu | 2700K – 6500K |
| Chỉ số chống bụi, nước | IP66 |
| Chỉ số chống va đập | IK09 |
| Chỉ số hoàn màu | CRI >= 70 |
| Quang thông | >= 15.000 Lm |
| Hệ số công suất | >= 0.95 |
| Tuổi thọ | >= 50.000 giờ |
| Chiếu sáng thông minh | Đèn trang bị đế chờ NEMA 7 pin, kết hợp với bộ điều khiển chiếu sáng thông minh Photocontrol có thể bật tắt đèn tự động theo cường độ ánh sáng |
| Bảo hành | 5 năm |









